Ƹ̵̡Ӝ̵̨̄Ʒ ξЖЗ εжз Who! εжз ξЖЗ Ƹ̵̡Ӝ̵̨̄Ʒ

Aici poti face urmatoarele:
-Sa te descri..
-Sa iti cauti jumatatea...
-Sa deschizi subiecte despre ce doresti inafara de
*Reclama,comert intre servere sau sa aduci jigniri unui jucator..
Nerespectarea conditiilor duce la T/C + cos gunoi !
[VIP]Admir

Re: Ƹ̵̡Ӝ̵̨̄Ʒ ξЖЗ εжз Who! εжзξЖЗƸ̵̡Ӝ̵̨̄Ʒ

Post by [VIP]Admir » Fri Jul 21, 2017 7:41 pm

[MISS]Lorena wrote:multe vrei Bogdane.
Am unu si mai vreau unu. Daca te multumesti cu ce ai, niciodata n-o sa ai :lol:

[MOD]Lorena

Post by [MOD]Lorena » Sat Jul 22, 2017 12:38 am

da,corect.
Image
"Şi nu mă las până nu-mi pun numele-n lumină
şi nu-i departe ziua-n care am să-ţi devin regină"
♥♥ El amor no se compra❤ se gana! ♥♥
Image
Image

[VIP]Admir

Post by [VIP]Admir » Sun Jul 23, 2017 5:54 pm

AP!

[Diva]Diabla

Post by [Diva]Diabla » Sun Jul 23, 2017 11:08 pm

[VIP]Admir wrote:
sau ramai si fara ce ai

[VIP]Admir

Post by [VIP]Admir » Mon Jul 24, 2017 2:22 am

[MISS]Diabla wrote:
[VIP]Admir wrote:
sau ramai si fara ce ai
Hai ma mamaica, nici chiar asa :lol: . Crestino!

:::::: Đẹp Trai ______¶¶ ______¶¶____________­__¶¶¶¶¶ ______¶¶¶___________­_¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶___________­_¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶¶___________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶¶¶¶¶¶__________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶¶¶_____________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶______________­_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶_____________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶_____________­__¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶__________¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶_______¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶ __________________¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶ ___________________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶¶­ ____________________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______¶¶¶­ ___________________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶­¶ __________________¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶­¶ _________________¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________¶­¶ ________________¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________¶­¶ _______________¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶ ______________¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶ _____________¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶¶ ____________¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶_¶¶ ____________¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________­___¶¶ ___________¶¶¶¶¶¶¶¶* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________________¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶________¶¶¶¶¶__¶¶¶¶ ¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________________¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____________¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶ ¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶ ¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶ ¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶ ¶¶¶__¶¶¶¶_______¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶ ¶¶¶¶__¶¶_______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶__¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶Đổi Thay - Hồ Quang Hiếu Những Câu Nói Yêu Đã Không Còn Nhiều Tha Thiết Những Ánh Mắt Trao Nhau Sao Không Như Lúc Đầu Có Lẽ Ta Đã Trải Qua Những Tháng Ngày Hạnh Phúc Mà Giờ Đây Trong Tim Anh Đã Quên Dần Đi Nếu Em Cố Giữ Lấy Những Hoài Niệm Khi Ấy Nếu Em Cố Giữ Anh Mãi Bên Em Chúng Ta Không Thể Nào Trốn Tránh Mãi Trong Ký Ức Vì Dường Như Hôm Nay Mọi Thứ Đã Đổi Thay Nếu Anh Cố Giữ Lấy Những Hoài Niệm Khi Ấy Và Anh Cố Níu Kéo Em Về Đây Cũng Không Thể Nào Níu Giữ Lấy Một Vòng Tay Vì Trái Tim Em Nay Đã Đổi Thay Vòng Tay Anh Ôm Lấy Những Kỷ Niệm Xa Vời Dù Nắm Tay Nhưng Cảm Giác Không Phải Ngày Xưa Đã Từng Yêu, Đã Từng Nhớ, Đã Từng Mơ Mộng Về Một Ngày Bên Nhau Mãi Mãi Thì Thôi Hãy Đi Tiếp Con Đường Em Chọn Và Đừng Quên Anh Nhé, Anh Vẫn Ở Đây Vẫn Là Anh Như Ngày Xưa, Em Từng Rất Yêu Phải Không Em Vào 1 Năm Trước Có 1 Thằng Kia Nó Iu Con Nhỏ Rất Say Đắm Đổi Lại Đc Gì Ngoài 2 Từ Chia Tay Lòng Đầy Cay Đắng Cố Quen Thì Càng Nhớ Nói Cái Cớ Là Mình Chia Tay Nhưng Vẫn Hẹn Hò Vẫn Gặp Mặt Vẫn Trò Chuyện Tay Trong Tay Nhưng Rồi Sau Đó Sắp Đặt Ông Trời 2 Đứa Cũg Phải Rời Xa Mong 1 Ngày Gặp Lại Lắp Đầy H.P Đôi Tay Ko Chia Ra Nó Đành Quay Lại Để Nhìn Người Iu Phải Nghe Theo Lời Cha Mẹ Roi Từng Tin Nhắn Rồi Từng Cuộc Gọi E Ko Tl Thôi Củm Kệ Đả Lâu Ko Gặp Nhưng Số Phone Đó Của E A Vẫn Còn Nhớ Rõ Bây H Có Lẽ A Trong Tim E …chắc Chắn Hình Ãnh Đả Nhạt Nhòa Nhưng Nó Vẫn Chờ (vẫn Chờ) Sẽ Có 1 Ngày Ko Xa Tấm Bằng Đại Học Đc Cầm Trên Tay Và Tương Lai A Đc Mở Ra Để Gia Đình E Ko Còn Khinh Bĩ Cái Thằng Mất Dạy Của Lúc Trc Vì A Iu E Nên E Iên Tâm Sẽ Hoa Of A Sẽ Tới Rước Nhưng Ko Kịp Rồi (nhưng Ko Kịp R) Trước Mắt Của A Ngay Bây H Cảnh Tượng Hạnh Phúc 2 Ngươì Iu Nhau… Đang Cầm Chặt Tay Nhau Tiến Thẳng Vào Nhà Thờ (tiến Thẳng Vào Nhà Thờ) Đừng Như Thế Hãy Bước Đi Cố Níu Đôi Chân Nhưng K Chung Nhịp Tình Yêu Xưa Còn Đây Mà Tại Sao Người Ơi Em Không Thể Giữ A Bên Rồi Ngày Mai Anh Không Thấy Em ... Ánh Bình Mình Xua Tan Đêm Dài Hãy Quên Em..Và Đừng Cố Mang Cho E Hạnh Phúc.. Nhé Anh Vì Tất Cả Chỉ Là Giấc Mơ.. Em Cũng Không Thể Ngờ Phải Xa Nhau Chỉ Thêm Ngậm Ngùi Nhìn A Đau E Xót Xa … Giá Như A Hiẻu Đc Cũng Hơn 1 Năm Rồi E Ha Cũng Đã Khá Lâu Mình Đã Không Gặp Nhau Chắc Giờ Hp Lắm Rồi E Hả Chứ Không Đè Nặng Với Bao Nhiêu Niềm Đau Khi Lúc Trẻ Thơ Còn A Bên Cạnh Với Một Thằng Nghèo Nàn Thân Xác 2 Lúa Thì Làm Sao A Có Thể Lo Hết Tất Cả Bao Điều Mà E Đang Mún Thật Sự Bây Giờ Nói Ra Thì A Đã Khác Xưa E À Cái Thứ E Cần Giờ Này A Đã Có Và Thứ E Hận Giờ Này A Đã Vứt Xa 1 Năm Làm Lụng Vất Vã Ông Trời Đã Cho A Nhiều Thứ Nhưng Bù Lại Khoảng Cách Thời Gian Đó A Lại Vắng E Với Bao Nhiêu Nụ Cười Làm A Phải Nao Nứt Thao Thức Chờ E Trong Mỗi Tối Để Thầm Mong 1 Ngày Sẽ Gặp Lại E Đền Đáp Bao Điều Thứ Tội Lỗi Nhưng Mà Đâu Ngờ Ngờ Đâu E Đã Có Đc Thứ Khác SH Iphone Hột Xoàn Cao Cấp Dần Làm Thân Xác E Trôi Dạt :) A Đau ( Tim Nhói ) E Vui ( Nó Cười ) Tại Sao Lại Như Thế Giá Như Đừng Cho A Gặp Lại E Thì Bây Giờ Nó Sẽ Không Hành Hạ Thân Xác Của A Phải Đau Khi Viết Lên Bài Nhạc Như Thế Này E À :(( A Đau Về Thân Xác Lắm (e À) Chờ Một Câu Nói Dần Khuất Xa Còn Không Hay Bao Tiếng Cười Bước Theo Bên Người Là Ai Trên Môi Sao Không Phải A Cuốn Theo Sóng Để Lại Kí Ức Xưa Ở Bên Người Giờ Còn Quá Khứ Biết Làm Gì Để Thôi Đây ? Giờ Đành Buông Người Ơi Chỉ Như Vậy Thôi Đành Xa Có Lẽ Không Phải Là Xa Đâu Mà 2 Ta Tạm Thời Như Thế Tin Tưởng Á ? Tin Lắm Dù Cho Mọi Thứ Không Hề Có Cái Gọi Là Rõ Ràng Bàng Hoàng Sự Thật Rất Đau Nhưng Lúc Này Bít Phải Làm Gì Mặt Sức Lời Hứa Ban Đầu Và .... Kim Đồng Đang Chỉ Đúng Con Số 12 Khói Thuốc Làm A Tê Liệt Cảm Giác Tình Iu Sẽ Ko Có Người 2 Bên Trong Khoảnh Lặng Là Những Lời Xấu Phía Sau A A Sẽ Cứng Rắng A Sẽ Chắc Chắn Ko Để Mất E A Đâu Đành A Chỉ Nhờ Gió Gửi Đến Cho E Mang Tất Cả Tình Cảm Thật Đẹp Gửi Đêm Cuốn Theo Chiều Gió , Chạm Vào Đám Mây Gửi Điều Đó , Để Trao Đến Vun Đầy Mình Sẽ Ko Bao Giờ Lìa Xa E Haz Đông Wa Xuân Đến Và Rồi Mình Sẽ Tương Phùng Vào Mùa Hạ A Sẽ Đong Đầy Ly Rượu H.Phúc Để Chờ E A Vẽ Cầu Vòng Cho E Giấc Mơ Kia Dài Thêm Phi Trường Nước Mắt... Trước Lúc Ra Đi Bùn Đau Cứ Theo Dầy Vò Thân Xác Của A Ko Ra Gì Dù Cho A Là Rapper , Ko Dc Giàu Ca Sỷ Nhưng Có Dc 1 Trái Tim Khắc Tên Của E Ngàn Năm Ko Thể Nào Xóa Đi Củng Vừa Mới Thôi Nó Đã Wa 12 Tháng Tình Cảm A Trao Thì A Sẽ Giử Ko Bao Giờ Để Ai Tán )) E Cứ Yên Tâm Sống Cho Thật Tốt Đợi Ngày A Về Mình Sẽ Gặp Lại A Vẫn Iu E Bởi Vì Tình Cảm Trong Con Tim Này A Vẫn Thế Anh Ko Cần Nói… Chỉ Biết Mỉm Cười Nhìn Em Đi T/y Cạn Rồi… Thì Cố Níu Kéo Chẵn Thêm Gì Định Nghĩa Yêu Của Em Là Vàng Bạc… Thì A Ko Phải Là Muc Đích A Ko Muốn Lao Đầu Vào Rồi Tàn Sác… Tiền Anh Ko Có Và Chỉ Có Mỗi Và Mỗi Cây Súc Sích Câu Nói Ngày Trước Em Ghét Nhất Là Vật Chất T/y Vật Chất Thì Sống Chi Cho Chật Đất… 1 Năm E Đã Thay Đổi Và Đánh Mất Cái Thật Nhất T/c Bay Đi Theo Thời Tiết Là Rất Thật… Anh Rất Sợ 2 Từ Chia Tay Trong Tình Yêu… Thì Đó Càng Sợ Thì Càng Đến Nhanh Voi Mình Thôi Thời Giang Trôi Wa 1 Năm Ko Cần Tình Yêu… Tình Yêu Dau Khổ Ngày Đó Đả Làm Anh Tỉnh Rồi Giờ Thi Vô Tình Gặp Lai Em Trông Xinh Rất Nhiều… Sao Tren Mắt Em Laj Có Nước Đang Rơi Không Cần Suy Nghỉ Chỉ Thấy Thì A Cung Rất Hiểu… Nhung Xl Trai Tim Cua A Da Co Nguoi Khac Bước Tới Không Cần Suy Nghỉ Chỉ Thấy Thì A Cung Rất Hiểu… Nhung Xl Trai Tim Cua A Da Co Nguoi Khac Bước TớiEm À !!! Cũng Đă Khá Lâu Rồi Đúng Không ? H́nh Như 1năm 3 Tháng Không Gặp Anh Nhớ Như Zậy Có Đúng Ko ? Hơn 1 Năm Trước Lúc Em Ra Đi Trong Đêm Định Mệnh Em Nói Ǵì ? Em Vẫn Yêu Anh Nhưng V́ì Hoàn Cảnh Nên Buộc Ḷng Em Phải Ra Đi ! ....Em Cứ Đi Đi !!!! Em Đă Nói Là C̣òn Yêu Anh . Nhưng Mà Gia Đ́nh Em Ko Cho Là Em C̣òn Học ...Em Phải Tập Trung ... Thời Gian Cho Anh Em Ko Có Th́ì Là Em Muốn Nên Đành Chia Tay Dù Cố Dặn Ḷòng Không Được Qên Cứ Thế Mỗi Đêm Cầm Phone Anh Ko Làm Ǵì Chỉ Chờ Cuộc Gọi Đến Nào Ngờ Sự Thật Ở Ngaytrước Mắt Làm Anh Ko Thể Nao Tin Được Em Theo Một Thằng Mà Anh Qen Biết Phải Chăng Đó Là Điều Em Ước Em Biện Lý Do Để Em Chia Tay Nào Là Gia Đ́ình Em Ngăn Cấm Vậy Nó Xăm Ḿnh .. Ăn Chơi .. Nghiệp Ngập Th́ì Chắc Được Gia Đ́ình Em Chấm Nếu Yêu Em 1 Th́ì H A Cũng Chắc Chắn Anh Hận Em Là 10 Anh Cũng Thừa Nhận Lúc Nó Đá Em Anh Thấy Sảng Khoái Và Bật Cười Em Quay Lại Đây Và Nói Em Vẫn C̣òn Yêu ! Ḿình Làm Lại Nha Anh Em À Lại Đây Nhận Anh 1 Lạy !!! Rồi Em Bấm Nút Đi Cho Nhanh !!! Đừng Như Thế Hãy Bước Đi Cố Níu Đôi Chân Nhưng K Chung Nhịp Tình Yêu Xưa Còn Đây Mà Tại Sao Người Ơi Em Không Thể Giữ A Bên Rồi Ngày Mai Anh Không Thấy Em ... Ánh Bình Mình Xua Tan Đêm Dài Hãy Quên Em.. Và Đừng Cố Mang Cho E Hạnh Phúc.. Nhé Anh Vì Tất Cả Chỉ Là Giấc Mơ.. Em Cũng Không Thể Ngờ Phải Xa Nhau Chỉ Thêm Ngậm Ngùi Nhìn A Đau E Xót Xa … Giá Như A Hiẻu Đc Giai Điệu Buồn Sao Mãi Du Dương Trong Tâm Trí A Luôn Lặp Lại Cũng Hơn 1 Năm Khi Chia Xa Hôm Nay Chúng Ta Cũng Gặp Lại Nhưng Bên Cạnh Em Giờ Là Người Khác Có Thể Cho E Nụ Cười Tươi Cùng Với Trên Tay Là Một Đóa Hồng Mang Lại Hạnh Phúc E Cười Vui Em À Có Đôi Khi Anh Tự Hỏi Có Phải Tình.Y Có Phải Là Vòng Xoay Khi Một Trong 2 Lạc Vào Ngõ Cụt Thì Liệu Có Còn Trong Vòng Tay Hay Là Chấp Nhận Buông Bàn Tay Để Cho Người Đó Được Hạnh Phúc Đổi Lại Với Anh Là Hằng Đêm Chìm Đắm Khói Thuốc Trong Điệp Khúc Giai Điệu Buồn Vẩn Du Dương Trong Tâm Trí Ai Những Bài Hát A Thường Hát Trên Đoạn Đường Dài Cảm Xúc Chợt Đến Trong 1 Ngày Mưa Vẩn Đọng Lại Nổi Đau Xa Khuất Theo Những Làn Mưa Bất Chợt Hình Bóng E Trở Lại Có Phải Chăng Một Khi Đã Yêu Thì Sẽ Hy Sinh Vì Tất Cả Nhưng Có Phải Chăng Tình Yêu Chỉ Có Khi 2 Con Tim K Cách Xa Có Phải Chăng Hình Bóng Của E Trong A K Thể Xóa Nhưng Đối Với E Những Gì Về A Chỉ Còn Lại Trong Tầm Nhạt Nhòa Phải Không EmChờ Một Câu Nói Dần Khuất Xa Còn Hay Không Bao Tiếng Cười Bước Theo Bên Người Là Ai Trên Môi Sao Không Phải A Cuốn Theo Sóng Để Lại Kí Ức Xưa Ở Bên Người Giờ Còn Quá Khứ Biết Làm Gì Để Thôi Đây ? Giờ Đành Buông Người Ơi Chỉ Như Vậy Thôi Đành XaCó Lẽ K Phải Là Xa Đâu Mà 2 Ta Tạm Thời Như Thế Tin Tưởng Á! Tin Lắm Dù Cho Mọi Thứ Không Hề Có Cái Gọi Là Rõ Ràng Bang Hoàng Sự Thật Rất Đau Nhưng Lúc Này Biết Phải Làm Gì Mặc Sức Lời Hứa Ban Đầu … Ha…:) ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________________¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶________¶¶¶¶¶__¶¶¶¶ ¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________________¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____________¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶ ¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶ ¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶ ¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶ ¶¶¶__¶¶¶¶_______¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶ ¶¶¶¶__¶¶_______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶__¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: Yeme ______¶¶ ______¶¶____________­__¶¶¶¶¶ ______¶¶¶___________­_¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶___________­_¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶¶___________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶¶¶¶¶¶__________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶¶¶_____________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶______________­_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶_____________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶_____________­__¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶__________¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶_______¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶ __________________¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶ ___________________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶¶­ ____________________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______¶¶¶­ ___________________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶­¶ __________________¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶­¶ _________________¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________¶­¶ ________________¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________¶­¶ _______________¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶ ______________¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶ _____________¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶¶ ____________¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶_¶¶ ____________¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________­___¶¶ ___________¶¶¶¶¶¶¶¶Anh Không Biết Bao Nhiêu Sao Trên Trời Anh Không Biết Cuộc Đời Mai Ra Sao Dù Gian Lao Dù Ra Sao Thì Anh Vẫn Luôn Có Có Một Người Luôn Bên Cạnh Anh Mãi Thôi Anh Không Biết Yêu Em Sao Cho Vừa Anh Không Biết Ngọt Ngào Hay Trăng Sao Tình Yêu Anh Dù Không Mấy Lời Nhưng Lòng Anh Biết Ý Nghĩa Cuộc Đời Này Là Khi Có Em Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Mỗi Khi Em Cười Là Bao Nhiêu Phiền Lo Trong Đời Biến Tan Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Nỗi Nhớ Tơi Bời Lúc Em Rời Xa Chốn Đây Em Giận Anh Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Lắm Khi Đau Lòng Vì Anh Vô Tình Cho Em Buồn Xót Xa Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Không Cần Câu Hứa Đã Yêu Hôm Nay Yêu Nhiều Hơn Lúc Xưa Anh Trông Thấy Bao Bông Hoa Trên Đời Anh Không Thấy Người Nào Xinh Hơn Em Vì Anh Yêu Trọn Đôi Mắt Này Yêu Trọn Tâm Trí Chỉ Xin Một Đời Này Được Che Chở Em Anh Không Biết Bao Nhiêu Sao Trên Trời Anh Không Biết Cuộc Đời Mai Ra Sao Dù Gian Lao Dù Ra Sao Thì Anh Vẫn Luôn Có Có Một Người Luôn Bên Cạnh Anh Mãi Thôi Anh Không Biết Yêu Em Sao Cho Vừa Anh Không Biết Ngọt Ngào Hay Trăng Sao Tình Yêu Anh Dù Không Mấy Lời Nhưng Lòng Anh Biết Ý Nghĩa Cuộc Đời Này Là Khi Có Em Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Mỗi Khi Em Cười Là Bao Nhiêu Phiền Lo Trong Đời Biến Tan Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Nỗi Nhớ Tơi Bời Lúc Em Rời Xa Chốn Đây Em Giận Anh Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Lắm Khi Đau Lòng Vì Anh Vô Tình Cho Em Buồn Xót Xa Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Không Cần Câu Hứa Đã Yêu Hôm Nay Yêu Nhiều Hơn Lúc Xưa Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Mỗi Khi Em Cười Là Bao Nhiêu Phiền Lo Trong Đời Biến Tan Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Nỗi Nhớ Tơi Bời Lúc Em Rời Xa Chốn Đây Em Giận Anh Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Lắm Khi Đau Lòng Vì Anh Vô Tình Cho Em Buồn Xót Xa Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Không Cần Câu Hứa Đã Yêu Hôm Nay Yêu Nhiều Hơn Lúc Xưa Anh Trông Thấy Bao Bông Hoa Trên Đời Anh Không Thấy Người Nào Xinh Hơn Em Vì Anh Yêu Trọn Đôi Mắt Này Yêu Trọn Tâm Trí Chỉ Xin Một Đời Này Được Che Chở Em.Người Theo Hương Hoa Mây Mù Giăng Lối Làn Sương Khói Phôi Phai Đưa Bước Ai Xa Rồi Đơn Côi Mình Ta Vấn Vương Hồi Ức Trong Men Say Chiều Mưa Buồn Ngăn Giọt Lệ Ngừng Khiến Khoé Mi Sầu Bi. Đường Xưa Nơi Cố Nhân Từ Giã Biệt Li Cánh Hoa Rụng Rời Phận Duyên Mong Manh Rẽ Lối Trong Mơ Ngày Tương Phùng.Tiếng Khóc Cuốn Theo Làn Gió Bay Thuyền Ai Qua Sông Lỡ Quên Vớt Ánh Trăng Tàn Nơi Này Trống Vắng Bóng Ai Dần Hao Gầy. Lòng Ta Xin Nguyện Khắc Ghi Trong Tim Tình Nồng Mê Say Mặc Cho Tóc Mây Vương Lên Đôi Môi Cay Bâng Khuâng Mình Ta Lạc Trôi Giữa Đời Ta Lạc Trôi Giữa Trời.Đôi Chân Lang Thang Về Nơi Đâu Bao Yêu Thương Giờ Nơi Đâu Câu Thơ Tình Xưa Vội Phai Mờ Theo Làn Sương Tan Biến Trong Cõi Mơ Mưa Bụi Vương Trên Làn Mi Mắt Ngày Chia Lìa Hoa Rơi Buồn Hiu Hắt Tiếng Đàn Ai Thêm Sầu Tương Tư Lặng Mình Trong Chiều Hoàng Hôn Tan Vào Lời Ca Lối Mòn Đường Vắng Một Mình Ta Nắng Chiều Vàng Úa Nhuộm Ngày Qua Xin Đừng Quay Lưng Xoá Đừng Mang Câu Hẹn Ước Kia Rời Xa Yên Bình Nơi Nào Đây Trôn Vùi Theo Làn Mây. Ta Đang Lạc Nơi Nào Ta Đang Lạc Nơi Nào Lối Mòn Đường Vắng Một Mình Ta Ta Đang Lạc Nơi Nào Nắng Chiều Vàng Úa Nhuộm Ngày Qua Ta Đang Lạc Nơi Nào.:p Ngọt Lắm Những Lúc Em Nắm Đôi Tay Và Hứa Sẽ Mãi Yêu Chỉ Anh Đây Từ Khi Em Qua Nơi Này Anh Thấy Vui Biết Mấy Rồi Nắng Sớm Mới Ấm Vẫn Chưa Vơi Con Tim Vang Tiếng Ca Vui Cười Vì Em Mang Niềm Vui Tới Nơi Anh Như Người May Mắn Nhất Trên Đời Nào Đâu..... Chẳng Đc Bấy Lâu Lại Phải Xa Cách Nhau Cố Nén Nỗi Đau Khi Cơn Mưa Ngâu Vụn Vỡ Đêm Về Lại Mơ Sớm Ra Lại Bơ Vơ Còn Xa Em Là Nhớ Chỉ Là Đôi Môi Chỉ Là.. Vài Câu Yêu Thương Thôi Mà Em Đã Khiến Anh Yêu Em Mãi Không Thể Phai Phôi Anh Mong Em Đừng Thay Đổi Vì Anh Đã Quá Yêu Em Mất Rồi Vì Yêu Em ,xa Em Quanh Anh Chỉ Còn Bóng Tối Chờ Đợi Ngày Mai Chờ... Một Ngày Gần Trong Tương Lai Chờ... Ngày 2 Ta Đc Sánh Đôi Vai Được Bên Nhau Mãi Mãi Dẫu .. Anh Có Làm Gì Sai Cũng Sẽ Không Một Ai Có Thể Chia 2 Ta Chung Bước Mãi Trên Một Con Đường Dài..... Đếm,đếm,đếm,đếm,đếm,....... Anh Đếm Ngày Xa Em ...... Rap : 1,2,3,4,5,6,7 ...Ngày Trôi, Biết Em Giờ Có Nhớ Về Anh Hay Nhớ Về Ai Bao Ngày Thật Là Dài Khi Anh Không Có Em Ở Bên Cạnh Anh Cảm Thấy Rất Giá Lạnh Mà Làm Sao Cho Em Hiểu Thấu Khi Mình Không Ở Bên Nhau ... Monday ..Tuesday...Wednesday...Thursday...Friday ...Saturday...Sun Day.. Oh Week Anh... Chẳng Thể Nghĩ Về Ai Chỉ Nghĩ Về Em Nỗi Buồn Thì Anh Không Thể Đếm Nỗi Nhớ Em Thì Lại Càng Tăng Thêm Ngọt Ngào Đôi Môi Không Thể Nếm Phải Làm Sao Khi Không Em Mỗi Đêm... :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________________¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶________¶¶¶¶¶__¶¶¶¶ ¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________________¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____________¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶ ¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶ ¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶ ¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶ ¶¶¶__¶¶¶¶_______¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶ ¶¶¶¶__¶¶_______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶__¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶Bố Em Hút Rất Nhiều Thuốc Mẹ Em Khóc Mắt Lệ Nhoà Bố Anh Thì Đi Lại Còn Mẹ Anh Gọi Điện Thoại Đến Từng Nhà Nhiều Ngày Rồi Mình Không Về, Không Liên Lạc Được Gì Cả Chỉ Vỏn Vẹn Mảnh Giấy Đừng Lo, Đêm Nay Con Đi Chơi Xa Em Ơi Đi Trốn Với Anh Mình Đi Đến Nơi Có Biển Bạc Núi Xanh Chạy Con Xe Anh Chở Em Tròng Trành Mình Phóng Tầm Mắt Ngắm Chân Trời Mới Toanh Mình Ngủ Một Giấc Mà Không Cần Báo Thức Giờ Này Mọi Khi Anh Đang Trong Ca Trực Em Thì Đang Lo Ngày Mai Giảng Đường Ôi Những Thứ Chán Chường Không Tẹo Nào Háo Hức Mình Rời Thành Phố Chật Chội Náo Nức Nơi Mà Cả Việc Thở Cũng Làm Ta Lao Lực Mơ Những Con Đường Xa Làm Anh Thấy Rạo Rực Muốn Đưa Em Đi Trốn Đến Tận Cùng Trái Đất Anh Chẳng Cần Biết Là Ngày Nắng Đẹp Rạng Ngời Hay Gió Về, Hay Bão Táp Mưa Rơi Ngày Mình Đi Với Nhau Ấy Là Ngày Đẹp Trời Thì Theo Anh Đi Trốn Em Ơi Chorus: Thật Lòng Em Mơ Mơ Cùng Anh Đi Đến Tận Cùng Tận Cùng Chân Mây Vượt Núi Cao Hay Biển Sâu Biết Mấy Là Yêu Cho Vừa Giết Mấy Thời Gian Cho Vừa Khi Yêu Ta Mơ Về Nhau Thấy Lắm Lúc Lòng Mình Nhẹ Nhiều Khi Muốn Ném Hết Tất Cả Để Mà Đi Một Lần Mình Sống Như Những Đứa Nhóc Không Nhà Sớm Thức Dậy Ở Một Nơi Xa. Em Ơi Anh Chẳng Muốn Sống Đời Vẻ Vang Đời Lên Voi Xuống Chó, Danh Vọng Hoặc Bẽ Bàng Chỉ Muốn Êm Ả Với Nhau Qua Ngày Tháng Hè Xối Gàu Nước Mát, Lửa Hồng Khi Đông Sang Nhưng Ta Càng Lớn Càng Không Có Sức Phòng Thủ Đời Cuốn Xô Ta Cả Khi Ta Trốn Trong Phòng Ngủ Âu Lo Theo Về Dù Ta Đã Khoá Ba Lần Cửa Trốn Đi Trốn Đi Không Đời Giết Ta Lần Nữa Em Ơi Đi Trốn Với Nhau Kệ Vòng Xe Đó Đưa Mình Đi Tới Đâu Kệ Cho Nắng Cháy, Cho Bụi Phủ Vai Gầy Kệ Cơm Kệ Áo, Kệ No Đủ Mai Này Sau Lưng Là Bụi, Trước Mặt Đường Chân Trời Mình Kệ Những Luật Lệ Mà Mình Thường Vâng Lời Đời Nói Mình Vô Trách Nhiệm, Có Vẻ Không Oan Ừ Thì Một Lần Mình Là Trẻ Không Ngoan Anh Chưa Từng Lên Kế Hoạch Cho Cuộc Đời Anh Sẽ Là Mây Đen Kéo Đến Hay Trời Ngời Xanh Nhưng Nếu Em Muốn Thấy Chân Trời Mới Toanh Thì Em Ơi Đi Trốn Với Anh Nhiều Hơn Bầu Không Khí Bớt Đi Những Mệt Nhoài Cuộc Đời Đâu Được Mấy Bình Yên Những Sớm Mai Em Ơi Đi Trốn Với Anh Mình Đi Đến Nơi Có Biển Bạc Núi Xanh Chạy Con Xe Anh Chở Em Tròng Trành Mình Phóng Tầm Mắt Ngắm Chân Trời Mới Toanh Sẽ Là Những Bình Mình Không Có Tiếng Chuông Báo Thức Và Tất Cả Điều Làm Anh Thấy Háo Hức Ông Bà Anh Yêu Nhau Thời Chưa Có TV Ông Bà Anh Yêu Nhau Thời Chưa Có Iphone Ông Bà Anh Yêu Nhau Từ Những Lá Thư Tay Ông Bà Anh Yêu Nhau Cho Đến Mãi Sau Này Ông Bà Anh Đưa Nhau Đi Khắp Phố Xa Bà Ngồi Trên Gác Baga Chiếc Xe Đạp Tróc Sơn Ông Mua Tặng Bà Anh 1 Đóa Hoa Và Đó Là Món Quà Đầu TiênÔi Tình Yêu, Ngày Xưa Đẹp Lắm Con Ơi Những Dòng Thư Tay Viết Vội, Những Lời Ngây Ngô Đầu Môi Và Thời Ấy, Bình Dị Lắm Con Ơi Chạm Tay Nhau 1 Giây Thôi, Là Nhớ Nhau Cả Đời Và Đó Là Lời Ông Nói Với Anh, Ông Có 1 Tình Yêu Tươi Xanh Và Đó Là Những Lời Ông Nói Với Anh, Ông Có 1 Tình Yêu Xanh Ngát XanhAnh Và Em Yêu Nhau Thời Ipad, Iphone Anh Và Em Yêu Nhau Thời Facebook, Instagram Anh Và Em Yêu Nhau Thời Sh, Audi Anh Và Em Yêu Nhau, Có Hạnh Phúc Khi Ta Chẳng Nói Chuyện Gì Với Nhau Ngồi Cạnh Nhau Cầm Iphone Thật Lâu Và Có Nhiều Lúc E Giận Dỗi Khi, Anh Chẳng Muốn Khoe Em Với Thiên Hạ Hiếu KìÔi Tình Yêu, Thời Nay Lạ Quá Ai Ơi Giận Nhau Ko Nói 1 Lời, Chỉ Vì Ko Rep Ib Thôi Và Em Ơi, Thời Nay Mệt Quá Đi Thôi Anh Muốn Tình Yêu Tuyệt Vời, Như Ông Bà Anh Ôi Tình Yêu, Ngày Xưa Đẹp Lắm Con Ơi Những Dòng Thư Tay Viết Vội, Những Lời Ngây Ngô Đầu Môi Và Thời Ấy, Bình Dị Lắm Con Ơi Chạm Tay Nhau 1 Giây Thôi, Là Nhớ Nhau Cả ĐờiYeme ______¶¶ ______¶¶____________­__¶¶¶¶¶ ______¶¶¶___________­_¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶___________­_¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶¶___________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶¶¶¶¶¶__________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶¶¶_____________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶______________­_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶_____________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶_____________­__¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶__________¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶_______¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶ __________________¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶ ___________________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶¶­ ____________________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______¶¶¶­ ___________________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶­¶ __________________¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶­¶ _________________¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________¶­¶ ________________¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________¶­¶ _______________¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶ ______________¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶ _____________¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶¶ ____________¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶_¶¶ ____________¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________­___¶¶ ___________¶¶¶¶¶¶¶¶* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :) :) :) :) :) ) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: Woman _________ad88888888888888888a, ________a88888"888888888888888888, ______,8888"__"P8888888888888888888b, ______d88_________""P888888888888888, _____,8888b_______________""888888888888, _____d8P'''__,aa,______________""888888888b _____888bbdd888888ba,__,I_________"88888888, _____8888888888888888ba8"_________,8888888b ____,888888888888888888b,________,8888888888 ____(88888888888888888888,______,88888888888, ____d888888888888888888888,____,8___"888888b ____88888888888888888888888__.;8'"""__(888888 ____8888888888888I"8888888P_,8"_,aaa,__888888 ____888888888888I:8888888"_,8"__b8d'__(88888 ____(8888888888i'888888p'_,8)__________888088 _____88888888i"__8888p'__,8")__________880888 _____8888888i'___888"___,8"_(._.)_______808888 _____(8888i"_____"88,__,8"_____________,8888p ______888i'_______"p8_,8"_____________,88808) _____(88i'__________",8"__m""""""m___,8888988' ____,8I"____________,8(____"aaaa"___,888888 ___,8I'____________,888a___________,888888) __,8i'____________,888888,_______,888888888 _,8i'____________,8888888'--'888888888' ,8i'____________,8888888"________88888888" 8i'____________,8"____88_________"888888p 8i____________,8'_____88__________p888" 8I___________,8I______88____________"8ba,. (8,_________,8P'______88______________88""8bma,. _8I________,8P'_______88,______________"8b___""P8ma, _(8,______,8d"________88,_______________"8b_____"8a __8I_____,8dP_________,8X8,________________"8b.____:8b __(8____,8dP'__,I____,8XXX8,________________88,____8) ___8,___8dP'__,I____,8XxxxX8,_____I,_________8X8,__,8 ___8I___8P'__,I____,8XxxxxxX8,_____I,________8X88,I8 ___I8,__"___,I____,8XxxxxxxxX8b,____I,________8XXX88I, ___8I______I'__,8XxxxxxxxxxxxXX8____I________8XXxxXX8, ____8I_____(8__,8XxxxxxxxxxxxxxxX8___I________8XxxxxxXX8, ___,8I_____I[_,8XxxxxxxxxxxxxxxxxX8__8________8XxxxxxxxX8, ___d8I,____I[_8XxxxxxxxxxxxxxxxxxX8b_8_______(8XxxxxxxxxX8, ___888I____8,8XxxxxxxxxxxxxxxxxxxX8_8,_____,8XxxxxxxxxxxX8 Yêu Thương Trao Nhau Đậm Sâu Mà... Nay Theo Mưa Trôi Về Đâu Hỡi...? Bao Nhiêu Kỷ Niệm Ấm Áp Bây Giờ Khuất Xa, Em Nói Sẽ Bên Cạnh Anh... Em Nói Chỉ Yêu Mình Anh! Bao Nhiêu Ngọt Ngào... Toàn Dối Trá. Em Đi Rồi... Em Quên Tất Cả Thật Rồi... Người Yêu Ơi! Phố Vắng Tiếng Nói, Phút Chốc Bối Rối, Yêu Thương Hôm Nay Đã Mất Rồi. Gác Trống Vắng Những Vòng Tay, Bao Môi Hôn Ngọt Ngào Khi Ấy! Từng Lối Xưa Vẫn Còn...Lời Nói Xưa Vẫn Còn. Anh Đang Chơi Vơi, Anh Như Buông Lơi, Bao Nhiêu Suy Tư Cứ Rối Bời. Nước Mắt Ướt Những Niềm Đau, Anh Lang Thang Đường Về Khuất Lối. Đã Cố Quên Một Người ...Đã Cố Quên Tiếng Cười!!! Lời Bài Hát: Vô VọngĐăng Bởi: Lee_00Bài Hát: Vô Vọng - Hồ Quang Hiếu Yêu Thương Trao Nhau Đậm Sâu Mà... Nay Theo Mưa Trôi Về Đâu Hỡi...? Bao Nhiêu Kỷ Niệm Ấm Áp Bây Giờ Khuất Xa, Em Nói Sẽ Bên Cạnh Anh... Em Nói Chỉ Yêu Mình Anh! Bao Nhiêu Ngọt Ngào... Toàn Dối Trá. Em Đi Rồi... Em Quên Tất Cả Thật Rồi... Người Yêu Ơi! Phố Vắng Tiếng Nói, Phút Chốc Bối Rối, Yêu Thương Hôm Nay Đã Mất Rồi. Gác Trống Vắng Những Vòng Tay, Bao Môi Hôn Ngọt Ngào Khi Ấy! Từng Lối Xưa Vẫn Còn...Lời Nói Xưa Vẫn Còn. Anh Đang Chơi Vơi, Anh Như Buông Lơi, Bao Nhiêu Suy Tư Cứ Rối Bời. Nước Mắt Ướt Những Niềm Đau, Anh Lang Thang Đường Về Khuất Lối. Đã Cố Quên Một Người ...Đã Cố Quên Tiếng Cười!!! Lời Bài Hát: Lạc Trôi Nhạc Sĩ: Sơn Tùng M-tp Lời Đăng Bởi: Hsnct.B1.Mytham Bài Hát: Lạc Trôi - Sơn Tùng M-tp Người Theo Hương Hoa Mây Mù Giăng Lối Làn Sương Khói Phôi Phai Đưa Bước Ai Xa Rồi Đơn Côi Mình Ta Vấn Vương Hồi Ức Trong Men Say Chiều Mưa Buồn ! Ngăn Giọt Lệ Ngừng Khiến Khoé Mi Sầu Bi Đường Xưa Nơi Cố Nhân Từ Giã Biệt Li Cánh Hoa Rụng Rơi Phận Duyên Mong Manh Rẽ Lối Trông Mơ Ngày Tương Phùng !!!! Ohhhh ... Tiếng Khóc Cuốn Theo Làn Gió Bay Thuyền Ai Qua Sông Lỡ Quên Vớt Ánh Trăng Tàn Nơi Này Trống Vắng Bóng Ai Dần Hao Gầy Ehhhhhh Lòng Ta Xin Nguyện Khắc Ghi Trong Tim Tình Nồng Mê Say Mặc Cho Tóc Mây Vương Lên Đôi Môi Cay Bâng Khuâng Mình Ta Lạc Trôi Giữa Đời Ta Lạc Trôi Giữa Trời !!!! Đôi Chân Lang Thang Về Nơi Đâu Bao Yêu Thương Giờ Nơi Đâu Câu Thơ Tình Xưa Vội Phai __________________________________¶¶______________ ______________¶¶¶¶¶_____________¶¶¶¶¶_____________ _____________¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶_¶¶____________ ____________¶¶____¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____________ ___________¶¶_¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶____________ ___________¶¶_¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____________ ____¶¶_____¶¶_¶¶¶_¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________ ___¶¶¶¶¶___¶¶¶_¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________ ¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶_¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶__________ ¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶_¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶__¶__________ ¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶_¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶_¶___________ __¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶_¶¶___________ ___¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶_¶¶¶_________ _____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶_¶¶__________ ________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________¶¶¶___________ ___________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶_________ ______________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______ __________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____ _____________________¶¶__¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___ ______________________¶________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___ ______________________¶________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____ _____________________¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______ ______________________¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______ ______________________¶¶__________¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______ _______________________¶____________¶¶¶¶¶¶¶¶______ _______________________¶¶____________¶¶¶¶¶¶¶¶¶____ ________________________¶¶____________¶¶¶¶¶¶¶¶____ __________________________¶¶__________¶¶¶¶¶¶¶¶____ ___________________________¶¶¶_______¶¶¶¶¶¶¶¶¶____ ____________________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____ _____________________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______ ______________________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____ _______________________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____ ________________________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____ ________________________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______ _______________________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______ ________________________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________ _____________________0¶____________0¶0__¶¶0 Kuda . ________¶¶¶_______1¶______________________________ ________1¶_1_____§_¶______________________________ _________¶__¶111¶__¶______________________________ __________¶_¶___¶__¶______________________________ _________¶¶1_¶¶¶¶¶¶_______________________________ ________¶¶¶¶¶¶§¶¶¶¶_______________________________ _______¶¶¶¶¶§§¶__§¶_______________________________ ______¶¶¶¶¶§11§__1¶§______________________________ _____¶¶¶§§§§111§§§¶§§_____________________________ ____¶¶¶¶§§¶1§1§11111§¶¶___________________________ ____¶¶¶1§§1¶¶§§¶¶1§§111§1¶________________________ ___¶¶¶¶11111¶§¶¶__1§¶§1§¶¶¶_______________________ ___¶¶¶11111111§¶¶____¶1¶1_________________________ ___¶§¶11111111§1¶_________________________________ _____¶§§1111111§11¶_______________________________ _____¶111111111111§1§¶¶___________________________ _____¶1111111111111§§§§§§§§¶¶¶¶¶§___111___________ _____1§1111111111111111111111111§§§11§§§§§¶¶______ ______¶1111111111111111§§§§11111111§§§111§§1§¶____ ______¶¶111111§11111111111111111111111111111§¶¶___ _______¶§§1111§111111111111111111111111111111§¶___ ________¶¶§1¶¶§111111111111111111111111111111§¶§__ _________¶111§¶111111111111111111111111111111¶§1__ _________¶111¶¶§111§§111111111§§1§11111§§§11¶¶¶___ _________¶1§¶_¶¶¶¶¶§§§§§§§§§§§¶¶¶§11111§§§§¶¶¶¶___ ________¶§§¶___¶§¶____1§¶¶¶§1___¶§111§§§¶¶1¶_§¶___ _______¶§§¶____¶§¶_______________§11§§¶¶¶1§¶1¶¶___ _______¶§¶_____¶1§¶______________¶§1§¶___¶§§1§1___ _______¶§______¶¶¶§_______________¶§1¶_____¶§¶¶___ ______¶¶________¶¶________________¶11¶_____¶¶¶¶___ _____¶§_________¶¶_______________¶§¶¶______¶¶¶¶¶__ ____§1¶_________¶¶______________¶§¶________¶¶¶¶¶__ ___1§¶¶________¶¶¶_____________¶1¶_________¶¶_¶___ __¶_1¶_________1§§___________¶§1¶_________¶§¶_____ ______________¶__1__________¶__¶_________¶¶¶______ Lumba . ___________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ________¶¶¶¶¶________¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶¶_________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶_______________________¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶___________________________¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶_____¶¶¶¶____________________¶_______¶¶ ___¶¶_____¶0_¶_____________________¶¶_¶¶¶¶¶¶¶ _¶¶_____¶________¶¶¶¶_______________¶¶_¶¶ ¶¶_____¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________¶______¶_¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶_¶_____¶__¶¶_____¶_¶¶ _¶¶¶¶¶¶¶______¶_¶¶__¶_¶_____¶¶¶__¶_______¶ ______________¶_¶¶¶¶¶_¶_____¶¶¶¶__¶¶_____¶¶ ______________¶_¶¶¶¶¶¶_¶____¶__¶¶¶¶¶¶_____¶ ______________¶¶¶¶¶__¶_¶____¶____¶¶¶¶¶____¶¶ _______________¶¶¶___¶¶_¶___¶¶¶¶__¶¶¶¶¶___¶¶ ______________________¶__¶__¶¶_¶¶¶__¶¶¶¶___¶ _______________________¶¶¶¶__¶___¶¶__¶¶¶___¶ _________________________¶¶¶¶¶_____¶_¶¶¶¶__¶¶ ____________________________________¶_¶¶¶__¶¶ _____________________________________¶¶¶¶¶_¶¶ ______________________________________¶¶¶¶_¶¶ ______________________________________¶¶¶¶_¶¶ _______________________________________¶_¶_¶ _______________________________________¶___¶ _______________________________________¶¶_¶¶ ___________________________________¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶ __________________________________¶¶________¶¶¶¶ _________________________________¶¶___________¶¶¶ _________________________________¶¶_¶_¶¶¶_______¶¶ __________________________________¶¶_¶¶_¶¶¶¶____¶¶ ____________________________________________¶¶___¶ _____________________________________________¶__¶ _______________________________________________¶¶_ Hello Kitty 00 1¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶111111¶¶01¶¶¶¶¶¶ 0¶¶11111111¶¶¶¶¶¶10¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶10¶¶1111111111¶¶0¶ ¶¶01¶¶¶¶011¶¶¶¶¶¶11111111111¶¶11¶0 1¶0¶¶¶¶¶1001¶11111111111111¶¶¶1¶¶¶¶¶¶0 ¶¶0¶1111111¶11111111¶¶111111¶¶ ¶1¶¶111111¶111111111¶¶11111¶¶ ¶¶0¶¶¶¶¶¶¶¶¶1111111¶1111111¶¶ 0¶¶0011000¶¶¶¶¶1¶¶111111¶¶ ¶¶0011¶¶1111111¶¶ ¶¶0¶¶¶111¶¶¶¶ 0¶10¶¶¶¶100¶¶ ¶¶1¶1 ¶1¶¶ 0¶00¶0 ¶0¶¶0 ¶10100¶¶¶¶¶1 ¶¶¶¶1¶¶00¶¶¶01¶¶0¶¶ 0¶0¶¶¶0¶¶¶¶¶1 ¶¶00111101¶¶01¶¶11 1¶¶¶¶¶¶00¶¶¶ 1¶¶¶1¶¶000011110111110000¶¶¶¶¶ ¶1011¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶1¶¶10001¶¶1¶¶¶¶¶¶¶ 101¶¶10¶¶¶¶¶¶¶¶¶1011¶¶¶¶¶¶101101 01¶111¶¶¶11111¶¶¶¶01¶¶¶¶¶¶¶0¶000010 110011¶001¶11111111¶¶¶¶¶1111111¶100¶10¶101 1101¶0¶¶0¶¶¶¶1111111111111111111111¶¶¶¶00¶¶101111 ¶¶01¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶1111111111 Loading Ahiiiiiiiiiiiiiiii Địt Mẹ… ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ Rolls ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶_________________________________________¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶____¶¶_____¶¶_____¶¶¶¶¶_¶¶ ¶¶__¶¶___¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶_____¶¶_____¶_____¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶__¶¶_____¶¶__¶¶_____¶¶_____¶¶¶¶¶_¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶___¶¶_____¶¶__¶¶_____¶¶_____¶¶¶¶¶_¶¶ ¶¶__¶¶__¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶_____¶¶_¶¶ ¶¶__¶¶___¶¶___¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶_¶¶ ¶¶_________________________________________¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶_________________________________________¶¶ ¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________________¶¶ ¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶_____________¶¶¶¶¶_____________¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶_¶¶¶¶________¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶¶_¶¶¶¶¶______¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___¶¶¶¶_______¶¶¶¶¶__¶¶¶¶______¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___¶¶¶¶_______¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶_____¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___¶¶¶¶_______¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶_____¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___¶¶¶¶______¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶_____¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶_____¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶_____¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶______¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶______¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶________¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___________¶¶¶_¶¶¶¶¶¶__________¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶__¶¶¶¶__________¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶__¶¶¶¶_________¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___¶¶¶¶______¶¶¶¶__¶¶¶¶________¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___¶¶¶¶_______¶¶¶¶__¶¶¶¶_______¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___¶¶¶¶_______¶¶¶¶___¶¶¶_______¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___¶¶¶¶_______¶¶¶¶___¶¶¶¶______¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶___¶¶¶¶_______¶¶¶¶___¶¶¶¶______¶¶ ¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶_______¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶______¶¶ ¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶______¶¶ ¶¶_____________¶¶¶¶¶¶____________¶¶¶¶¶¶____¶¶ ¶¶____________¶¶¶¶¶¶¶___________¶¶¶¶¶¶¶____¶¶ ¶¶_________________________________________¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶_________________________________________¶¶ ¶¶_¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶___¶¶__¶¶__¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶_¶¶ ¶¶_¶¶¶__¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶__¶¶_¶¶¶__¶¶__¶¶____¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶__¶¶____¶¶_¶¶__¶¶_¶¶¶______¶¶¶¶__¶¶ ¶¶__¶¶¶¶____¶¶____¶¶__¶¶¶¶__¶¶¶______¶¶¶¶__¶¶ ¶¶__¶¶_¶¶___¶¶____¶¶___¶¶___¶¶¶______¶¶____¶¶ ¶¶__¶¶__¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶___¶¶¶__¶¶__¶¶____¶¶ ¶¶_¶¶¶__¶¶¶___¶¶¶¶_____¶¶____¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶_¶¶ ¶¶_________________________________________¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ Embuh :v __¶_____________________________________________¶ __¶¶___________________________________________¶¶ __¶¶¶¶________________________________________¶¶¶ __¶¶_¶¶_____________________________________¶¶_¶¶ __¶¶__¶¶___________________________________¶¶__¶¶ __¶¶_¶_¶¶_________________________________¶¶_¶_¶¶ __¶¶__¶__¶_______________________________¶¶_¶__¶¶ __¶¶___¶__¶¶____________________________¶__¶___¶¶ ___¶¶___¶¶_¶¶_________________________¶¶__¶___¶¶ ____¶¶___¶¶_¶¶_______________________¶¶_¶¶___¶¶¶ _____¶¶___¶¶__¶_____________________¶¶_¶¶____¶¶ ______¶¶___¶¶__¶¶__________________¶__¶¶___¶¶¶ _______¶¶____¶¶_¶¶_______________¶¶_¶¶¶____¶¶ ________¶¶____¶¶_¶¶_____________¶¶_¶¶____¶¶¶ _________¶¶____¶¶__¶¶__________¶__¶¶____¶¶¶ __________¶¶_____¶¶_¶¶_______¶¶__¶¶____¶¶ ___________¶¶_____¶¶_¶¶_____¶¶_¶¶_____¶¶ _____________¶¶____¶¶__¶¶__¶__¶¶____¶¶¶ ______________¶¶¶____¶¶_¶¶¶_¶¶¶___¶¶¶ ________________¶¶¶___¶¶__¶¶¶___¶¶¶¶ __________________¶¶¶___¶¶_¶¶__¶¶¶ ____________________¶¶¶__¶¶_¶¶¶¶ ____________________¶_¶¶¶__¶¶_¶¶___¶¶¶¶¶¶ _________¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶_¶¶_¶¶__¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶ ________¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶_¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶__¶¶_¶¶ ________¶¶¶¶___¶¶¶¶¶__¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶ _____________¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______¶¶¶¶¶_¶¶¶ ___________¶¶¶_¶_¶¶¶¶¶______¶¶¶_¶¶¶_¶¶¶¶ __________¶¶¶_¶_¶¶__¶¶¶_____¶¶¶__¶¶¶__¶¶¶ _________¶¶_¶¶_¶¶__¶¶_¶_____¶_¶¶__¶¶_¶_¶¶¶ _______¶¶¶_¶_¶¶¶__¶¶_¶¶_____¶¶_¶___¶¶_¶¶_¶¶¶ ______¶¶_¶¶_¶¶¶____¶¶¶_______¶¶¶_____¶¶_¶_¶¶¶¶ _¶¶¶¶¶¶_¶_¶¶¶_________________________¶¶_¶¶_¶¶¶¶¶¶ ¶¶____¶¶_¶¶¶____________________________¶¶_¶¶____¶ ¶¶_____¶¶¶¶______________________________¶¶_____¶¶ _¶¶¶____¶¶_______________________________¶____¶¶¶ __¶¶¶¶__¶¶_______________________________¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶¶¶¶ …/….//……….. …\\….\ ………../….//………… ….\\….\ …..//…./\………../ \….\\ .././…/…./…./._……_ .\….\….\…\.\.. (.(….(….(…./.)..)..(..(. \….)….)….).) .\…………….\/…/….\. ..\/……………./ ..\…………….. /……..\……………..…/ ….\…………..(………. ..)……………./:::::::::::::/”\ ::::::::::::\:/ ::::::::::::::: ::::::::::::: ::::::::::::::: :::::::::/’\:::/’\:: :::::/”\::::::::::\ Là

[King]Thor

Post by [King]Thor » Mon Jul 24, 2017 2:02 pm

:: Đẹp Trai ______¶¶ ______¶¶____________­__¶¶¶¶¶ ______¶¶¶___________­_¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶___________­_¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶¶___________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶¶¶¶¶¶__________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶¶¶_____________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶______________­_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶_____________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶_____________­__¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶__________¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶_______¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶ __________________¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶ ___________________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶¶­ ____________________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______¶¶¶­ ___________________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶­¶ __________________¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶­¶ _________________¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________¶­¶ ________________¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________¶­¶ _______________¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶ ______________¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶ _____________¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶¶ ____________¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶_¶¶ ____________¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________­___¶¶ ___________¶¶¶¶¶¶¶¶* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________________¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶________¶¶¶¶¶__¶¶¶¶ ¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________________¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____________¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶ ¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶ ¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶ ¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶ ¶¶¶__¶¶¶¶_______¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶ ¶¶¶¶__¶¶_______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶__¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶Đổi Thay - Hồ Quang Hiếu Những Câu Nói Yêu Đã Không Còn Nhiều Tha Thiết Những Ánh Mắt Trao Nhau Sao Không Như Lúc Đầu Có Lẽ Ta Đã Trải Qua Những Tháng Ngày Hạnh Phúc Mà Giờ Đây Trong Tim Anh Đã Quên Dần Đi Nếu Em Cố Giữ Lấy Những Hoài Niệm Khi Ấy Nếu Em Cố Giữ Anh Mãi Bên Em Chúng Ta Không Thể Nào Trốn Tránh Mãi Trong Ký Ức Vì Dường Như Hôm Nay Mọi Thứ Đã Đổi Thay Nếu Anh Cố Giữ Lấy Những Hoài Niệm Khi Ấy Và Anh Cố Níu Kéo Em Về Đây Cũng Không Thể Nào Níu Giữ Lấy Một Vòng Tay Vì Trái Tim Em Nay Đã Đổi Thay Vòng Tay Anh Ôm Lấy Những Kỷ Niệm Xa Vời Dù Nắm Tay Nhưng Cảm Giác Không Phải Ngày Xưa Đã Từng Yêu, Đã Từng Nhớ, Đã Từng Mơ Mộng Về Một Ngày Bên Nhau Mãi Mãi Thì Thôi Hãy Đi Tiếp Con Đường Em Chọn Và Đừng Quên Anh Nhé, Anh Vẫn Ở Đây Vẫn Là Anh Như Ngày Xưa, Em Từng Rất Yêu Phải Không Em Vào 1 Năm Trước Có 1 Thằng Kia Nó Iu Con Nhỏ Rất Say Đắm Đổi Lại Đc Gì Ngoài 2 Từ Chia Tay Lòng Đầy Cay Đắng Cố Quen Thì Càng Nhớ Nói Cái Cớ Là Mình Chia Tay Nhưng Vẫn Hẹn Hò Vẫn Gặp Mặt Vẫn Trò Chuyện Tay Trong Tay Nhưng Rồi Sau Đó Sắp Đặt Ông Trời 2 Đứa Cũg Phải Rời Xa Mong 1 Ngày Gặp Lại Lắp Đầy H.P Đôi Tay Ko Chia Ra Nó Đành Quay Lại Để Nhìn Người Iu Phải Nghe Theo Lời Cha Mẹ Roi Từng Tin Nhắn Rồi Từng Cuộc Gọi E Ko Tl Thôi Củm Kệ Đả Lâu Ko Gặp Nhưng Số Phone Đó Của E A Vẫn Còn Nhớ Rõ Bây H Có Lẽ A Trong Tim E …chắc Chắn Hình Ãnh Đả Nhạt Nhòa Nhưng Nó Vẫn Chờ (vẫn Chờ) Sẽ Có 1 Ngày Ko Xa Tấm Bằng Đại Học Đc Cầm Trên Tay Và Tương Lai A Đc Mở Ra Để Gia Đình E Ko Còn Khinh Bĩ Cái Thằng Mất Dạy Của Lúc Trc Vì A Iu E Nên E Iên Tâm Sẽ Hoa Of A Sẽ Tới Rước Nhưng Ko Kịp Rồi (nhưng Ko Kịp R) Trước Mắt Của A Ngay Bây H Cảnh Tượng Hạnh Phúc 2 Ngươì Iu Nhau… Đang Cầm Chặt Tay Nhau Tiến Thẳng Vào Nhà Thờ (tiến Thẳng Vào Nhà Thờ) Đừng Như Thế Hãy Bước Đi Cố Níu Đôi Chân Nhưng K Chung Nhịp Tình Yêu Xưa Còn Đây Mà Tại Sao Người Ơi Em Không Thể Giữ A Bên Rồi Ngày Mai Anh Không Thấy Em ... Ánh Bình Mình Xua Tan Đêm Dài Hãy Quên Em..Và Đừng Cố Mang Cho E Hạnh Phúc.. Nhé Anh Vì Tất Cả Chỉ Là Giấc Mơ.. Em Cũng Không Thể Ngờ Phải Xa Nhau Chỉ Thêm Ngậm Ngùi Nhìn A Đau E Xót Xa … Giá Như A Hiẻu Đc Cũng Hơn 1 Năm Rồi E Ha Cũng Đã Khá Lâu Mình Đã Không Gặp Nhau Chắc Giờ Hp Lắm Rồi E Hả Chứ Không Đè Nặng Với Bao Nhiêu Niềm Đau Khi Lúc Trẻ Thơ Còn A Bên Cạnh Với Một Thằng Nghèo Nàn Thân Xác 2 Lúa Thì Làm Sao A Có Thể Lo Hết Tất Cả Bao Điều Mà E Đang Mún Thật Sự Bây Giờ Nói Ra Thì A Đã Khác Xưa E À Cái Thứ E Cần Giờ Này A Đã Có Và Thứ E Hận Giờ Này A Đã Vứt Xa 1 Năm Làm Lụng Vất Vã Ông Trời Đã Cho A Nhiều Thứ Nhưng Bù Lại Khoảng Cách Thời Gian Đó A Lại Vắng E Với Bao Nhiêu Nụ Cười Làm A Phải Nao Nứt Thao Thức Chờ E Trong Mỗi Tối Để Thầm Mong 1 Ngày Sẽ Gặp Lại E Đền Đáp Bao Điều Thứ Tội Lỗi Nhưng Mà Đâu Ngờ Ngờ Đâu E Đã Có Đc Thứ Khác SH Iphone Hột Xoàn Cao Cấp Dần Làm Thân Xác E Trôi Dạt :) A Đau ( Tim Nhói ) E Vui ( Nó Cười ) Tại Sao Lại Như Thế Giá Như Đừng Cho A Gặp Lại E Thì Bây Giờ Nó Sẽ Không Hành Hạ Thân Xác Của A Phải Đau Khi Viết Lên Bài Nhạc Như Thế Này E À :(( A Đau Về Thân Xác Lắm (e À) Chờ Một Câu Nói Dần Khuất Xa Còn Không Hay Bao Tiếng Cười Bước Theo Bên Người Là Ai Trên Môi Sao Không Phải A Cuốn Theo Sóng Để Lại Kí Ức Xưa Ở Bên Người Giờ Còn Quá Khứ Biết Làm Gì Để Thôi Đây ? Giờ Đành Buông Người Ơi Chỉ Như Vậy Thôi Đành Xa Có Lẽ Không Phải Là Xa Đâu Mà 2 Ta Tạm Thời Như Thế Tin Tưởng Á ? Tin Lắm Dù Cho Mọi Thứ Không Hề Có Cái Gọi Là Rõ Ràng Bàng Hoàng Sự Thật Rất Đau Nhưng Lúc Này Bít Phải Làm Gì Mặt Sức Lời Hứa Ban Đầu Và .... Kim Đồng Đang Chỉ Đúng Con Số 12 Khói Thuốc Làm A Tê Liệt Cảm Giác Tình Iu Sẽ Ko Có Người 2 Bên Trong Khoảnh Lặng Là Những Lời Xấu Phía Sau A A Sẽ Cứng Rắng A Sẽ Chắc Chắn Ko Để Mất E A Đâu Đành A Chỉ Nhờ Gió Gửi Đến Cho E Mang Tất Cả Tình Cảm Thật Đẹp Gửi Đêm Cuốn Theo Chiều Gió , Chạm Vào Đám Mây Gửi Điều Đó , Để Trao Đến Vun Đầy Mình Sẽ Ko Bao Giờ Lìa Xa E Haz Đông Wa Xuân Đến Và Rồi Mình Sẽ Tương Phùng Vào Mùa Hạ A Sẽ Đong Đầy Ly Rượu H.Phúc Để Chờ E A Vẽ Cầu Vòng Cho E Giấc Mơ Kia Dài Thêm Phi Trường Nước Mắt... Trước Lúc Ra Đi Bùn Đau Cứ Theo Dầy Vò Thân Xác Của A Ko Ra Gì Dù Cho A Là Rapper , Ko Dc Giàu Ca Sỷ Nhưng Có Dc 1 Trái Tim Khắc Tên Của E Ngàn Năm Ko Thể Nào Xóa Đi Củng Vừa Mới Thôi Nó Đã Wa 12 Tháng Tình Cảm A Trao Thì A Sẽ Giử Ko Bao Giờ Để Ai Tán )) E Cứ Yên Tâm Sống Cho Thật Tốt Đợi Ngày A Về Mình Sẽ Gặp Lại A Vẫn Iu E Bởi Vì Tình Cảm Trong Con Tim Này A Vẫn Thế Anh Ko Cần Nói… Chỉ Biết Mỉm Cười Nhìn Em Đi T/y Cạn Rồi… Thì Cố Níu Kéo Chẵn Thêm Gì Định Nghĩa Yêu Của Em Là Vàng Bạc… Thì A Ko Phải Là Muc Đích A Ko Muốn Lao Đầu Vào Rồi Tàn Sác… Tiền Anh Ko Có Và Chỉ Có Mỗi Và Mỗi Cây Súc Sích Câu Nói Ngày Trước Em Ghét Nhất Là Vật Chất T/y Vật Chất Thì Sống Chi Cho Chật Đất… 1 Năm E Đã Thay Đổi Và Đánh Mất Cái Thật Nhất T/c Bay Đi Theo Thời Tiết Là Rất Thật… Anh Rất Sợ 2 Từ Chia Tay Trong Tình Yêu… Thì Đó Càng Sợ Thì Càng Đến Nhanh Voi Mình Thôi Thời Giang Trôi Wa 1 Năm Ko Cần Tình Yêu… Tình Yêu Dau Khổ Ngày Đó Đả Làm Anh Tỉnh Rồi Giờ Thi Vô Tình Gặp Lai Em Trông Xinh Rất Nhiều… Sao Tren Mắt Em Laj Có Nước Đang Rơi Không Cần Suy Nghỉ Chỉ Thấy Thì A Cung Rất Hiểu… Nhung Xl Trai Tim Cua A Da Co Nguoi Khac Bước Tới Không Cần Suy Nghỉ Chỉ Thấy Thì A Cung Rất Hiểu… Nhung Xl Trai Tim Cua A Da Co Nguoi Khac Bước TớiEm À !!! Cũng Đă Khá Lâu Rồi Đúng Không ? H́nh Như 1năm 3 Tháng Không Gặp Anh Nhớ Như Zậy Có Đúng Ko ? Hơn 1 Năm Trước Lúc Em Ra Đi Trong Đêm Định Mệnh Em Nói Ǵì ? Em Vẫn Yêu Anh Nhưng V́ì Hoàn Cảnh Nên Buộc Ḷng Em Phải Ra Đi ! ....Em Cứ Đi Đi !!!! Em Đă Nói Là C̣òn Yêu Anh . Nhưng Mà Gia Đ́nh Em Ko Cho Là Em C̣òn Học ...Em Phải Tập Trung ... Thời Gian Cho Anh Em Ko Có Th́ì Là Em Muốn Nên Đành Chia Tay Dù Cố Dặn Ḷòng Không Được Qên Cứ Thế Mỗi Đêm Cầm Phone Anh Ko Làm Ǵì Chỉ Chờ Cuộc Gọi Đến Nào Ngờ Sự Thật Ở Ngaytrước Mắt Làm Anh Ko Thể Nao Tin Được Em Theo Một Thằng Mà Anh Qen Biết Phải Chăng Đó Là Điều Em Ước Em Biện Lý Do Để Em Chia Tay Nào Là Gia Đ́ình Em Ngăn Cấm Vậy Nó Xăm Ḿnh .. Ăn Chơi .. Nghiệp Ngập Th́ì Chắc Được Gia Đ́ình Em Chấm Nếu Yêu Em 1 Th́ì H A Cũng Chắc Chắn Anh Hận Em Là 10 Anh Cũng Thừa Nhận Lúc Nó Đá Em Anh Thấy Sảng Khoái Và Bật Cười Em Quay Lại Đây Và Nói Em Vẫn C̣òn Yêu ! Ḿình Làm Lại Nha Anh Em À Lại Đây Nhận Anh 1 Lạy !!! Rồi Em Bấm Nút Đi Cho Nhanh !!! Đừng Như Thế Hãy Bước Đi Cố Níu Đôi Chân Nhưng K Chung Nhịp Tình Yêu Xưa Còn Đây Mà Tại Sao Người Ơi Em Không Thể Giữ A Bên Rồi Ngày Mai Anh Không Thấy Em ... Ánh Bình Mình Xua Tan Đêm Dài Hãy Quên Em.. Và Đừng Cố Mang Cho E Hạnh Phúc.. Nhé Anh Vì Tất Cả Chỉ Là Giấc Mơ.. Em Cũng Không Thể Ngờ Phải Xa Nhau Chỉ Thêm Ngậm Ngùi Nhìn A Đau E Xót Xa … Giá Như A Hiẻu Đc Giai Điệu Buồn Sao Mãi Du Dương Trong Tâm Trí A Luôn Lặp Lại Cũng Hơn 1 Năm Khi Chia Xa Hôm Nay Chúng Ta Cũng Gặp Lại Nhưng Bên Cạnh Em Giờ Là Người Khác Có Thể Cho E Nụ Cười Tươi Cùng Với Trên Tay Là Một Đóa Hồng Mang Lại Hạnh Phúc E Cười Vui Em À Có Đôi Khi Anh Tự Hỏi Có Phải Tình.Y Có Phải Là Vòng Xoay Khi Một Trong 2 Lạc Vào Ngõ Cụt Thì Liệu Có Còn Trong Vòng Tay Hay Là Chấp Nhận Buông Bàn Tay Để Cho Người Đó Được Hạnh Phúc Đổi Lại Với Anh Là Hằng Đêm Chìm Đắm Khói Thuốc Trong Điệp Khúc Giai Điệu Buồn Vẩn Du Dương Trong Tâm Trí Ai Những Bài Hát A Thường Hát Trên Đoạn Đường Dài Cảm Xúc Chợt Đến Trong 1 Ngày Mưa Vẩn Đọng Lại Nổi Đau Xa Khuất Theo Những Làn Mưa Bất Chợt Hình Bóng E Trở Lại Có Phải Chăng Một Khi Đã Yêu Thì Sẽ Hy Sinh Vì Tất Cả Nhưng Có Phải Chăng Tình Yêu Chỉ Có Khi 2 Con Tim K Cách Xa Có Phải Chăng Hình Bóng Của E Trong A K Thể Xóa Nhưng Đối Với E Những Gì Về A Chỉ Còn Lại Trong Tầm Nhạt Nhòa Phải Không EmChờ Một Câu Nói Dần Khuất Xa Còn Hay Không Bao Tiếng Cười Bước Theo Bên Người Là Ai Trên Môi Sao Không Phải A Cuốn Theo Sóng Để Lại Kí Ức Xưa Ở Bên Người Giờ Còn Quá Khứ Biết Làm Gì Để Thôi Đây ? Giờ Đành Buông Người Ơi Chỉ Như Vậy Thôi Đành XaCó Lẽ K Phải Là Xa Đâu Mà 2 Ta Tạm Thời Như Thế Tin Tưởng Á! Tin Lắm Dù Cho Mọi Thứ Không Hề Có Cái Gọi Là Rõ Ràng Bang Hoàng Sự Thật Rất Đau Nhưng Lúc Này Biết Phải Làm Gì Mặc Sức Lời Hứa Ban Đầu … Ha…:) ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________________¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶________¶¶¶¶¶__¶¶¶¶ ¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________________¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____________¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶ ¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶ ¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶ ¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶ ¶¶¶__¶¶¶¶_______¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶ ¶¶¶¶__¶¶_______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶__¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: Yeme ______¶¶ ______¶¶____________­__¶¶¶¶¶ ______¶¶¶___________­_¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶___________­_¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶¶___________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶¶¶¶¶¶__________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶¶¶_____________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶______________­_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶_____________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶_____________­__¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶__________¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶_______¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶ __________________¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶ ___________________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶¶­ ____________________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______¶¶¶­ ___________________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶­¶ __________________¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶­¶ _________________¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________¶­¶ ________________¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________¶­¶ _______________¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶ ______________¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶ _____________¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶¶ ____________¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶_¶¶ ____________¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________­___¶¶ ___________¶¶¶¶¶¶¶¶Anh Không Biết Bao Nhiêu Sao Trên Trời Anh Không Biết Cuộc Đời Mai Ra Sao Dù Gian Lao Dù Ra Sao Thì Anh Vẫn Luôn Có Có Một Người Luôn Bên Cạnh Anh Mãi Thôi Anh Không Biết Yêu Em Sao Cho Vừa Anh Không Biết Ngọt Ngào Hay Trăng Sao Tình Yêu Anh Dù Không Mấy Lời Nhưng Lòng Anh Biết Ý Nghĩa Cuộc Đời Này Là Khi Có Em Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Mỗi Khi Em Cười Là Bao Nhiêu Phiền Lo Trong Đời Biến Tan Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Nỗi Nhớ Tơi Bời Lúc Em Rời Xa Chốn Đây Em Giận Anh Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Lắm Khi Đau Lòng Vì Anh Vô Tình Cho Em Buồn Xót Xa Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Không Cần Câu Hứa Đã Yêu Hôm Nay Yêu Nhiều Hơn Lúc Xưa Anh Trông Thấy Bao Bông Hoa Trên Đời Anh Không Thấy Người Nào Xinh Hơn Em Vì Anh Yêu Trọn Đôi Mắt Này Yêu Trọn Tâm Trí Chỉ Xin Một Đời Này Được Che Chở Em Anh Không Biết Bao Nhiêu Sao Trên Trời Anh Không Biết Cuộc Đời Mai Ra Sao Dù Gian Lao Dù Ra Sao Thì Anh Vẫn Luôn Có Có Một Người Luôn Bên Cạnh Anh Mãi Thôi Anh Không Biết Yêu Em Sao Cho Vừa Anh Không Biết Ngọt Ngào Hay Trăng Sao Tình Yêu Anh Dù Không Mấy Lời Nhưng Lòng Anh Biết Ý Nghĩa Cuộc Đời Này Là Khi Có Em Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Mỗi Khi Em Cười Là Bao Nhiêu Phiền Lo Trong Đời Biến Tan Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Nỗi Nhớ Tơi Bời Lúc Em Rời Xa Chốn Đây Em Giận Anh Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Lắm Khi Đau Lòng Vì Anh Vô Tình Cho Em Buồn Xót Xa Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Không Cần Câu Hứa Đã Yêu Hôm Nay Yêu Nhiều Hơn Lúc Xưa Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Mỗi Khi Em Cười Là Bao Nhiêu Phiền Lo Trong Đời Biến Tan Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Nỗi Nhớ Tơi Bời Lúc Em Rời Xa Chốn Đây Em Giận Anh Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Lắm Khi Đau Lòng Vì Anh Vô Tình Cho Em Buồn Xót Xa Và Em Ơi Điều Anh Biết Là Không Cần Câu Hứa Đã Yêu Hôm Nay Yêu Nhiều Hơn Lúc Xưa Anh Trông Thấy Bao Bông Hoa Trên Đời Anh Không Thấy Người Nào Xinh Hơn Em Vì Anh Yêu Trọn Đôi Mắt Này Yêu Trọn Tâm Trí Chỉ Xin Một Đời Này Được Che Chở Em.Người Theo Hương Hoa Mây Mù Giăng Lối Làn Sương Khói Phôi Phai Đưa Bước Ai Xa Rồi Đơn Côi Mình Ta Vấn Vương Hồi Ức Trong Men Say Chiều Mưa Buồn Ngăn Giọt Lệ Ngừng Khiến Khoé Mi Sầu Bi. Đường Xưa Nơi Cố Nhân Từ Giã Biệt Li Cánh Hoa Rụng Rời Phận Duyên Mong Manh Rẽ Lối Trong Mơ Ngày Tương Phùng.Tiếng Khóc Cuốn Theo Làn Gió Bay Thuyền Ai Qua Sông Lỡ Quên Vớt Ánh Trăng Tàn Nơi Này Trống Vắng Bóng Ai Dần Hao Gầy. Lòng Ta Xin Nguyện Khắc Ghi Trong Tim Tình Nồng Mê Say Mặc Cho Tóc Mây Vương Lên Đôi Môi Cay Bâng Khuâng Mình Ta Lạc Trôi Giữa Đời Ta Lạc Trôi Giữa Trời.Đôi Chân Lang Thang Về Nơi Đâu Bao Yêu Thương Giờ Nơi Đâu Câu Thơ Tình Xưa Vội Phai Mờ Theo Làn Sương Tan Biến Trong Cõi Mơ Mưa Bụi Vương Trên Làn Mi Mắt Ngày Chia Lìa Hoa Rơi Buồn Hiu Hắt Tiếng Đàn Ai Thêm Sầu Tương Tư Lặng Mình Trong Chiều Hoàng Hôn Tan Vào Lời Ca Lối Mòn Đường Vắng Một Mình Ta Nắng Chiều Vàng Úa Nhuộm Ngày Qua Xin Đừng Quay Lưng Xoá Đừng Mang Câu Hẹn Ước Kia Rời Xa Yên Bình Nơi Nào Đây Trôn Vùi Theo Làn Mây. Ta Đang Lạc Nơi Nào Ta Đang Lạc Nơi Nào Lối Mòn Đường Vắng Một Mình Ta Ta Đang Lạc Nơi Nào Nắng Chiều Vàng Úa Nhuộm Ngày Qua Ta Đang Lạc Nơi Nào.:p Ngọt Lắm Những Lúc Em Nắm Đôi Tay Và Hứa Sẽ Mãi Yêu Chỉ Anh Đây Từ Khi Em Qua Nơi Này Anh Thấy Vui Biết Mấy Rồi Nắng Sớm Mới Ấm Vẫn Chưa Vơi Con Tim Vang Tiếng Ca Vui Cười Vì Em Mang Niềm Vui Tới Nơi Anh Như Người May Mắn Nhất Trên Đời Nào Đâu..... Chẳng Đc Bấy Lâu Lại Phải Xa Cách Nhau Cố Nén Nỗi Đau Khi Cơn Mưa Ngâu Vụn Vỡ Đêm Về Lại Mơ Sớm Ra Lại Bơ Vơ Còn Xa Em Là Nhớ Chỉ Là Đôi Môi Chỉ Là.. Vài Câu Yêu Thương Thôi Mà Em Đã Khiến Anh Yêu Em Mãi Không Thể Phai Phôi Anh Mong Em Đừng Thay Đổi Vì Anh Đã Quá Yêu Em Mất Rồi Vì Yêu Em ,xa Em Quanh Anh Chỉ Còn Bóng Tối Chờ Đợi Ngày Mai Chờ... Một Ngày Gần Trong Tương Lai Chờ... Ngày 2 Ta Đc Sánh Đôi Vai Được Bên Nhau Mãi Mãi Dẫu .. Anh Có Làm Gì Sai Cũng Sẽ Không Một Ai Có Thể Chia 2 Ta Chung Bước Mãi Trên Một Con Đường Dài..... Đếm,đếm,đếm,đếm,đếm,....... Anh Đếm Ngày Xa Em ...... Rap : 1,2,3,4,5,6,7 ...Ngày Trôi, Biết Em Giờ Có Nhớ Về Anh Hay Nhớ Về Ai Bao Ngày Thật Là Dài Khi Anh Không Có Em Ở Bên Cạnh Anh Cảm Thấy Rất Giá Lạnh Mà Làm Sao Cho Em Hiểu Thấu Khi Mình Không Ở Bên Nhau ... Monday ..Tuesday...Wednesday...Thursday...Friday ...Saturday...Sun Day.. Oh Week Anh... Chẳng Thể Nghĩ Về Ai Chỉ Nghĩ Về Em Nỗi Buồn Thì Anh Không Thể Đếm Nỗi Nhớ Em Thì Lại Càng Tăng Thêm Ngọt Ngào Đôi Môi Không Thể Nếm Phải Làm Sao Khi Không Em Mỗi Đêm... :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______________________¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶________¶¶¶¶¶__¶¶¶¶ ¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________________¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____________¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶ ¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶ ¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶ ¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶ ¶¶_¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_¶¶ ¶¶__¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶ ¶¶¶__¶¶¶¶_______¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶ ¶¶¶¶__¶¶_______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶__¶______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_____¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶________________¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶Bố Em Hút Rất Nhiều Thuốc Mẹ Em Khóc Mắt Lệ Nhoà Bố Anh Thì Đi Lại Còn Mẹ Anh Gọi Điện Thoại Đến Từng Nhà Nhiều Ngày Rồi Mình Không Về, Không Liên Lạc Được Gì Cả Chỉ Vỏn Vẹn Mảnh Giấy Đừng Lo, Đêm Nay Con Đi Chơi Xa Em Ơi Đi Trốn Với Anh Mình Đi Đến Nơi Có Biển Bạc Núi Xanh Chạy Con Xe Anh Chở Em Tròng Trành Mình Phóng Tầm Mắt Ngắm Chân Trời Mới Toanh Mình Ngủ Một Giấc Mà Không Cần Báo Thức Giờ Này Mọi Khi Anh Đang Trong Ca Trực Em Thì Đang Lo Ngày Mai Giảng Đường Ôi Những Thứ Chán Chường Không Tẹo Nào Háo Hức Mình Rời Thành Phố Chật Chội Náo Nức Nơi Mà Cả Việc Thở Cũng Làm Ta Lao Lực Mơ Những Con Đường Xa Làm Anh Thấy Rạo Rực Muốn Đưa Em Đi Trốn Đến Tận Cùng Trái Đất Anh Chẳng Cần Biết Là Ngày Nắng Đẹp Rạng Ngời Hay Gió Về, Hay Bão Táp Mưa Rơi Ngày Mình Đi Với Nhau Ấy Là Ngày Đẹp Trời Thì Theo Anh Đi Trốn Em Ơi Chorus: Thật Lòng Em Mơ Mơ Cùng Anh Đi Đến Tận Cùng Tận Cùng Chân Mây Vượt Núi Cao Hay Biển Sâu Biết Mấy Là Yêu Cho Vừa Giết Mấy Thời Gian Cho Vừa Khi Yêu Ta Mơ Về Nhau Thấy Lắm Lúc Lòng Mình Nhẹ Nhiều Khi Muốn Ném Hết Tất Cả Để Mà Đi Một Lần Mình Sống Như Những Đứa Nhóc Không Nhà Sớm Thức Dậy Ở Một Nơi Xa. Em Ơi Anh Chẳng Muốn Sống Đời Vẻ Vang Đời Lên Voi Xuống Chó, Danh Vọng Hoặc Bẽ Bàng Chỉ Muốn Êm Ả Với Nhau Qua Ngày Tháng Hè Xối Gàu Nước Mát, Lửa Hồng Khi Đông Sang Nhưng Ta Càng Lớn Càng Không Có Sức Phòng Thủ Đời Cuốn Xô Ta Cả Khi Ta Trốn Trong Phòng Ngủ Âu Lo Theo Về Dù Ta Đã Khoá Ba Lần Cửa Trốn Đi Trốn Đi Không Đời Giết Ta Lần Nữa Em Ơi Đi Trốn Với Nhau Kệ Vòng Xe Đó Đưa Mình Đi Tới Đâu Kệ Cho Nắng Cháy, Cho Bụi Phủ Vai Gầy Kệ Cơm Kệ Áo, Kệ No Đủ Mai Này Sau Lưng Là Bụi, Trước Mặt Đường Chân Trời Mình Kệ Những Luật Lệ Mà Mình Thường Vâng Lời Đời Nói Mình Vô Trách Nhiệm, Có Vẻ Không Oan Ừ Thì Một Lần Mình Là Trẻ Không Ngoan Anh Chưa Từng Lên Kế Hoạch Cho Cuộc Đời Anh Sẽ Là Mây Đen Kéo Đến Hay Trời Ngời Xanh Nhưng Nếu Em Muốn Thấy Chân Trời Mới Toanh Thì Em Ơi Đi Trốn Với Anh Nhiều Hơn Bầu Không Khí Bớt Đi Những Mệt Nhoài Cuộc Đời Đâu Được Mấy Bình Yên Những Sớm Mai Em Ơi Đi Trốn Với Anh Mình Đi Đến Nơi Có Biển Bạc Núi Xanh Chạy Con Xe Anh Chở Em Tròng Trành Mình Phóng Tầm Mắt Ngắm Chân Trời Mới Toanh Sẽ Là Những Bình Mình Không Có Tiếng Chuông Báo Thức Và Tất Cả Điều Làm Anh Thấy Háo Hức Ông Bà Anh Yêu Nhau Thời Chưa Có TV Ông Bà Anh Yêu Nhau Thời Chưa Có Iphone Ông Bà Anh Yêu Nhau Từ Những Lá Thư Tay Ông Bà Anh Yêu Nhau Cho Đến Mãi Sau Này Ông Bà Anh Đưa Nhau Đi Khắp Phố Xa Bà Ngồi Trên Gác Baga Chiếc Xe Đạp Tróc Sơn Ông Mua Tặng Bà Anh 1 Đóa Hoa Và Đó Là Món Quà Đầu TiênÔi Tình Yêu, Ngày Xưa Đẹp Lắm Con Ơi Những Dòng Thư Tay Viết Vội, Những Lời Ngây Ngô Đầu Môi Và Thời Ấy, Bình Dị Lắm Con Ơi Chạm Tay Nhau 1 Giây Thôi, Là Nhớ Nhau Cả Đời Và Đó Là Lời Ông Nói Với Anh, Ông Có 1 Tình Yêu Tươi Xanh Và Đó Là Những Lời Ông Nói Với Anh, Ông Có 1 Tình Yêu Xanh Ngát XanhAnh Và Em Yêu Nhau Thời Ipad, Iphone Anh Và Em Yêu Nhau Thời Facebook, Instagram Anh Và Em Yêu Nhau Thời Sh, Audi Anh Và Em Yêu Nhau, Có Hạnh Phúc Khi Ta Chẳng Nói Chuyện Gì Với Nhau Ngồi Cạnh Nhau Cầm Iphone Thật Lâu Và Có Nhiều Lúc E Giận Dỗi Khi, Anh Chẳng Muốn Khoe Em Với Thiên Hạ Hiếu KìÔi Tình Yêu, Thời Nay Lạ Quá Ai Ơi Giận Nhau Ko Nói 1 Lời, Chỉ Vì Ko Rep Ib Thôi Và Em Ơi, Thời Nay Mệt Quá Đi Thôi Anh Muốn Tình Yêu Tuyệt Vời, Như Ông Bà Anh Ôi Tình Yêu, Ngày Xưa Đẹp Lắm Con Ơi Những Dòng Thư Tay Viết Vội, Những Lời Ngây Ngô Đầu Môi Và Thời Ấy, Bình Dị Lắm Con Ơi Chạm Tay Nhau 1 Giây Thôi, Là Nhớ Nhau Cả ĐờiYeme ______¶¶ ______¶¶____________­__¶¶¶¶¶ ______¶¶¶___________­_¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶___________­_¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶¶___________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶¶¶¶¶¶__________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ___¶¶¶¶_____________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶______________­_¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ____¶¶_____________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶_____________­__¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶__________¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶_______¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ _____¶¶¶___¶¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶ ______¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶___¶¶¶¶ __________________¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶____¶¶¶¶ ___________________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶______¶¶¶¶­ ____________________­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶_______¶¶¶­ ___________________¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶­¶ __________________¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶_________¶¶­¶ _________________¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________¶­¶ ________________¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________¶­¶ _______________¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶ ______________¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶ _____________¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶¶¶ ____________¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶___________­¶_¶¶ ____________¶¶¶¶¶¶¶¶­¶¶¶¶¶¶¶¶¶¶__________­___¶¶ ___________¶¶¶¶¶¶¶¶* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :) :) :) :) :) ) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: :poop: Woman _________ad88888888888888888a, ________a88888"888888888888888888, ______,8888"__"P8888888888888888888b, ______d88_________""P888888888888888, _____,8888b_______________""888888888888, _____d8P'''__,aa,______________""888888888b _____888bbdd888888ba,__,I_________"88888888, _____8888888888888888ba8"_________,8888888b ____,888888888888888888b,________,8888888888 ____(88888888888888888888,______,88888888888, ____d888888888888888888888,____,8___"888888b ____88888888888888888888888__.;8'"""__(888888 ____8888888888888I"8888888P_,8"_,aaa,__888888 ____888888888888I:8888888"_,8"__b8d'__(88888 ____(8888888888i'888888p'_,8)__________888088 _____88888888i"__8888p'__,8")__________880888 _____8888888i'___888"___,8"_(._.)_______808888 _____(8888i"_____"88,__,8"_____________,8888p ______888i'_______"p8_,8"_____________,88808) _____(88i'__________",8"__m""""""m___,8888988' ____,8I"____________,8(____"aaaa"___,888888 ___,8I'____________,888a___________,888888) __,8i'____________,888888,_______,888888888 _,8i'____________,8888888'--'888888888' ,8i'____________,8888888"________88888888" 8i'____________,8"____88_________"888888p 8i____________,8'_____88__________p888" 8I___________,8I______88____________"8ba,. (8,_________,8P'______88______________88""8bma,. _8I________,8P'_______88,______________"8b___""P8ma, _(8,______,8d"________88,_______________"8b_____"8a __8I_____,8dP_________,8X8,________________"8b.____:8b __(8____,8dP'__,I____,8XXX8,________________88,____8) ___8,___8dP'__,I____,8XxxxX8,_____I,_________8X8,__,8 ___8I___8P'__,I____,8XxxxxxX8,_____I,________8X88,I8 ___I8,__"___,I____,8XxxxxxxxX8b,____I,________8XXX88I, ___8I______I'__,8XxxxxxxxxxxxXX8____I________8XXxxXX8, ____8I_____(8__,8XxxxxxxxxxxxxxxX8___I________8XxxxxxXX8, ___,8I_____I[_,8XxxxxxxxxxxxxxxxxX8__8________8XxxxxxxxX8, ___d8I,____I[_8XxxxxxxxxxxxxxxxxxX8b_8_______(8XxxxxxxxxX8, ___888I____8,8XxxxxxxxxxxxxxxxxxxX8_8,_____,8XxxxxxxxxxxX8 Yêu Thương Trao Nhau Đậm Sâu Mà... Nay Theo Mưa Trôi Về Đâu Hỡi...? Bao Nhiêu Kỷ Niệm Ấm Áp Bây Giờ Khuất Xa, Em Nói Sẽ Bên Cạnh Anh... Em Nói Chỉ Yêu Mình Anh! Bao Nhiêu Ngọt Ngào... Toàn Dối Trá. Em Đi Rồi... Em Quên Tất Cả Thật Rồi... Người Yêu Ơi! Phố Vắng Tiếng Nói, Phút Chốc Bối Rối, Yêu Thương Hôm Nay Đã Mất Rồi. Gác Trống Vắng Những Vòng Tay, Bao Môi Hôn Ngọt Ngào Khi Ấy! Từng Lối Xưa Vẫn Còn...Lời Nói Xưa Vẫn Còn. Anh Đang Chơi Vơi, Anh Như Buông Lơi, Bao Nhiêu Suy Tư Cứ Rối Bời. Nước Mắt Ướt Những Niềm Đau, Anh Lang Thang Đường Về Khuất Lối. Đã Cố Quên Một Người ...Đã Cố Quên Tiếng Cười!!! Lời Bài Hát: Vô VọngĐăng Bởi: Lee_00Bài Hát: Vô Vọng - Hồ Quang Hiếu Yêu Thương Trao Nhau Đậm Sâu Mà... Nay Theo Mưa Trôi Về Đâu Hỡi...? Bao Nhiêu Kỷ Niệm Ấm Áp Bây Giờ Khuất Xa, Em Nói Sẽ Bên Cạnh Anh... Em Nói Chỉ Yêu Mình Anh! Bao Nhiêu Ngọt Ngào... Toàn Dối Trá. Em Đi Rồi... Em Quên Tất Cả Thật Rồi... Người Yêu Ơi! Phố Vắng Tiếng Nói, Phút Chốc Bối Rối, Yêu Thương Hôm Nay Đã Mất Rồi. Gác Trống Vắng Những Vòng Tay, Bao Môi Hôn Ngọt Ngào Khi Ấy! Từng Lối Xưa Vẫn Còn...Lời Nói Xưa Vẫn Còn. Anh Đang Chơi Vơi, Anh Như Buông Lơi, Bao Nhiêu Suy Tư Cứ Rối Bời. Nước Mắt Ướt Những Niềm Đau, Anh Lang Thang Đường Về Khuất Lối. Đã Cố Quên Một Người ...Đã Cố Quên Tiếng Cười!!! Lời Bài Hát: Lạc Trôi Nhạc Sĩ: Sơn Tùng M-tp Lời Đăng Bởi: Hsnct.B1.Mytham Bài Hát: Lạc Trôi - Sơn Tùng M-tp Người Theo Hương Hoa Mây Mù Giăng Lối Làn Sương Khói Phôi Phai Đưa Bước Ai Xa Rồi Đơn Côi Mình Ta Vấn Vương Hồi Ức Trong Men Say Chiều Mưa Buồn ! Ngăn Giọt Lệ Ngừng Khiến Khoé Mi Sầu Bi Đường Xưa Nơi Cố Nhân Từ Giã Biệt Li Cánh Hoa Rụng Rơi Phận Duyên Mong Manh Rẽ Lối Trông Mơ Ngày Tương Phùng !!!! Ohhhh ... Tiếng Khóc Cuốn Theo Làn Gió Bay Thuyền Ai Qua Sông Lỡ Quên Vớt Ánh Trăng Tàn Nơi Này Trống Vắng Bóng Ai Dần Hao Gầy Ehhhhhh Lòng Ta Xin Nguyện Khắc Ghi Trong Tim Tình Nồng Mê Say Mặc Cho Tóc Mây Vương Lên Đôi Môi Cay Bâng Khuâng Mình Ta Lạc Trôi Giữa Đời Ta Lạc Trôi Giữa Trời !!!! Đôi Chân Lang Thang Về Nơi Đâu Bao Yêu Thương Giờ Nơi Đâu Câu Thơ Tình Xưa Vội Phai
Image

[King]Thor

Post by [King]Thor » Mon Jul 24, 2017 2:32 pm

Image

[VIP]Admir

Post by [VIP]Admir » Mon Jul 24, 2017 3:54 pm

[King]Thor wrote:Image
photos uploader
:lol: :lol: :lol:

[Diva]Diabla